เชื่อว่าก่อนหน้านี้พี่ๆหลายคนคงจำกันได้ หลังจากที่นักแสดงสาว แอริน ได้ออกมาโพสต์ภาพขณะที่มารีวิวอาหาร แถวสี่แยกโรงพยาบาลกลาง ซึ่งขณะที่กำลังถ่ายรูปอยู่ ก็มี น้องอั่งเปา กำลังวิ่งเสิร์ฟอาหารให้ลูกค้าแบบใจจดใจจ่อกลายเป็นกระแสไวรัลไปทั่ว
ล่าสุด แอริณ ได้มีการออกมาโพสต์คลิปแล้วหลังจากที่ได้มีโอกาสคุยกับคุณพ่อคุณแม่ของน้อง และได้อุดหนุนหนังไก่ทอดด้วยจ้า ซึ่ง น้องอั่งเปา มีพี่น้องถึงสามคนเลยทีเดียว คุณพ่อคุณแม่ขายหนังไก่ทอด โดยมีลูกๆที่ช่วยกันอย่างจริงจัง ทำเอาแฟนๆหลายคนชื่นชมในความน่ารักของครับครัวนี้กันเพียบเลยจ้า
ชมคลิปนาทีที่ 12.00 เป็นต้นไป