วันอาทิตย์ ที่ 7 มกราคม 2564 สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าสิริวัณณวรี นรีรัตนราชกัญญา ทรงบำเพ็ญพระ
กุศล เนื่องในวโรกาสวันคล้ายวันประสูติ วันที่ 8 มกราคม 2567 ทรงสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ตามวัดและสถานที่
ต่างๆ (เป็นการส่วนพระองค์)
ทรงฉลองพระองค์ในชุดไทยประยุกต์ และประดับด้วยเข็มกลัด Rosa Bhubing Love at First Sight Gradient Brooch ที่ทรงออกแบบด้วยพระองค์เอง ซึ่งเป็นหนึ่งในชิ้นงานจิวเวลรีชั้นสูงจากคอลเล็กชั่นล่าสุด Heirlooms of Elegance โดย SIRIVANNAVARI Haute Joaillerie x Beauty Gems อันสะท้อนถึงความรักความผูกพันของครอบครัวที่ส่งผ่านความงดงามและล้ำค่าของจิวเวลรี
ซึ่งผลงานชิ้นนี้ได้แรงบันดาลใจจากเรื่องราวที่น่าประทับใจ เมื่อครั้งที่สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง พระอัยยิกา เสด็จประทับ ณ พระตำหนักภูพิงคราชนิเวศน์ จังหวัดเชียงใหม่ ราษฎรได้รังสรรค์ดอกกุหลาบสีน้ำเงินที่ย้อมสีมาถวาย และพระองค์ท่านทรงประทับใจเป็นอย่างยิ่งเข็มกลัด Rosa Bhubing Love at First Sight Gradient Brooch สร้างสรรค์ด้วยเทคนิคการฝังแบบไร้หนาม (Invisible Setting) เพื่อร้อยเรียงอัญมณีหลากชนิดอย่างประณีต กลีบดอกรังสรรค์จากไพลินไล่เฉดสี ส่วนใบ ก้านดอก ประดับเพชรสูงค่า และตกแต่งด้วยสีเขียวอันงดงามของมรกต แลดูอ่อนช้อยเสมือนจริง รวมน้ำหนักเพชรและอัญมณีทั้งสิ้น กว่า 47 กะรัต